Ắc Quy RocKet ES250-12 (12V-250AH)
| Mã sản phẩm: | RocKet ES250-12 (12V-250AH) |
Thông số kĩ thuật ắc quy RocKet ES250-12 (12V-250AH)
- Điện áp: 12V
- Dung lượng: 250Ah
- Kích thước (D x R x C) :525 x 270 x 221 mm
- Màu : Đen Xám
- Trọng lượng : 70 KG
- Xuất xứ: sản xuất tại Việt Nam
- Dạng ắc quy : Miễn Bảo trì – Vận hành
Liên hệ Hotline : 096.113.9936 - 096.113.9936 để được tư vấn thêm về Sản Phẩm
Ắc quy Viễn thông Ắc quy RocKet ES250-12 (12V-250AH)
Chúng tôi xin giới thiệu dòng sản phẩm ắc quy Viễn thông RocKet với quý khách hàng!!!
Ắc quy Viễn Thông RocKet
Giới thiệu về hãng Ắc quy RocKet
- ROCKET – Dẫn đầu ngành công nghiệp ắc quy
- Bây giờ, ROCKET đang tập trung nỗ lực để trở thành thương hiệu ắc quy hàng đầu trên thế giới.
Thông tin sản phẩm Ắc quy Viễn thông RocKet ES250-12 (12V-250AH)
Thông số kĩ thuật Ắc quy Viễn thông RocKet ES250-12 (12V-250AH)
- Điện áp: 12V
- Dung lượng: 250Ah
- Kích thước: 525 x 270 x 221 mm
- Nội trở: 2.8(mΩ)
- Dòng xả tối đa(5s): 2500(A)
- Màu : Đen Xám
- Trọng lượng : 70 KG
- Ắc quy lưu điện RocKet ES250-12 (12V-250AH) Được chúng tôi bảo hành 1 đổi 1 trong vòng 12 tháng .
Dòng sạc bổ sung cho bình Bình ắc quy Rocket ES250-12 (12V-250AH)
- Cường độ dòng điện tối đa: 75(A)
- Điện áp sạc sau khi sử dụng: Từ 14.5 đến 15 (V)
- Điện áp sạc trong chế độ chờ: Từ 13.5 đến 13.8 (V)
Ưu điểm Ắc quy Viễn thông RocKet ES250-12 (12V-250AH)
- Hệ thống tấm lót kính hấp thụ trong xây dựng kín không thể tách rời (Hệ thống AGM)
- Hộp đựng và nắp đậy bằng ABS (Acrylonitrile Butadiene Styrene)
- Tuổi thọ cao
- Miễn Bảo trì – Vận hành
- Hệ thống thông gió áp suất thấp
- Phạm vi nhiệt độ hoạt động rộng (An toàn và hiệu quả)
- Tiêu chuẩn Rocket ES
Ứng dụng của Ắc quy lưu điện RocKet ES250-12 (12V-250AH)
- Bộ lưu điện UPS
- Thiết bị thông tin liên lạc viễn thông
- Hệ thống báo cháy & an ninh
- Thiết Bị Y tế
- Dùng cho kích điện, hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời
- Thiết bị điều khiển
- Thiết bị thanh toán điện tử
- Xe đạp điện , xe lăn
- Thiết bị hằng hải
- Thiết bị địa chất
- Hệ thống năng lượng mặt trời
Chú ý :
- Luôn để bình khô ROCKET thẳng đứng, tránh tiếp xúc trực tiếp với ánh nắng mặt trời.
- Giữ ắc quy sạch sẽ và luôn luôn lưu trữ ở nơi mát mẻ, khô ráo.
- Không bao giờ xếp chồng lên trên 4 lớp.
Tham khảo giá của các sản phẩm Ắc quy Viễn thông RocKet ES250-12 (12V-250AH)
Bảng báo giá các mã của hãng ắc quy RocKet
| 1 | RocKet ES5-6 | 12v – 5AH | 0,8KG | 70 x 47 x 101 mm | 190,000 |
| 2 | RocKet ES12-6 | 12v – 12AH | 1,9KG | 151 x 50 x 94 mm | 350,000 |
| 3 | RocKet ES5-12 | 12v – 5Ah | 1,6KG | 90 x 70 x 101 mm | 290,000 |
| 4 | RocKet ES7-12 | 12v – 7Ah | 2,0KG | 151 x 65 x 94 mm | 280,000 |
| 5 | RocKet ES7.5-12 | 12v – 7,5Ah | 2,2KG | 151 x 65 x 94 mm | 300.000 |
| 6 | RocKet ES9-12 | 12v – 9Ah | 2,5KG | 151 x 98 x 93 mm | 350.000 |
| 7 | RocKet ES12-12 | 12v – 12AH | 3,8KG | 195 x 130 x 155 mm | 500.000 |
| 8 | RocKet ES18-12 | 12v – 18Ah | 5,4KG | 181 x 76 x 167 mm | 650.000 |
| 9 | RocKet ES20-12 | 12v – 20Ah | 5,9KG | 181 x 76 x 167 mm | 800.000 |
| 10 | RocKet ES26-12 | 12v – 26Ah | 8,2KG | 166 x 126 x 175 mm | 1.100.000 |
| 11 | RocKet ES28-12 | 12v – 28AH | 8,2KG | 166 x 126x 175 mm | 1.250.000 |
| 12 | RocKet ES30-12 | 12v – 30AH | 9KG | 166 x 126x 175 mm | 1.350.000 |
| 13 | RocKet ES33-12 | 12v – 33AH | 10KG | 197 x 130 x 159 mm | 1.400.000 |
| 14 | RocKet ES40-12 | 12v – 40Ah | 12,8KG | 197 x 130 x 159 mm | 1.650.000 |
| 15 | RocKet ES45-12 | 12v – 45Ah | 13,8KG | 197 x 165 x 170 mm | 1.800.000 |
| 16 | RocKet ES55-12 | 12v – 55AH | 16,5KG | 230 x 138 x 205 mm | 2.300.000 |
| 17 | RocKet ES65-12 | 12v – 65Ah | 20KG | 350 x 167 x 175 mm | 2.650.000 |
| 18 | RocKet ES75-12 | 12v – 75AH | 24KG | 259 x 168 x 208 mm | 2.850.000 |
| 19 | RocKet ES80-12 | 12v – 80Ah | 25KG | 259 x 168 x 208 mm | 2.950.000 |
RocKet ES90-12 |
12v – 90AH | 27KG | 306 x 168 x 208 mm | 3.250.000 |