Ắc quy Fullriver DCG120-12A (12V-120Ah)
| Mã sản phẩm: | Ắc quy Fullriver DCG120-12A |
Thông số kĩ thuật ắc quy Ắc quy Fullriver DCG120-12A (12V-120Ah)
- Model : Fullriver DCG120-12A
- Điện áp: 12V
- Dung lượng : 120AH/20Hr
- Kích thước(Dài*Rộng*Cao): 341*172*283(mm)
- Trọng Lượng : 38.6Kg
- Xuất xứ: Mỹ
- Bảo hành: 12 Tháng
Liên hệ Hotline : 096.113.9936 - 096.113.9936 để được tư vấn thêm về Sản Phẩm
Giới thiệu tổng quát về thương hiệu ắc quy Fullriver
Lịch sử hình thành và thương hiệu Fullriver
- Model : Fullriver DCG120-12A
- Điện áp: 12V
- Dung lượng : 120AH/20Hr
- Trọng Lượng : 38.6Kg
- Xuất xứ: Mỹ
- Bảo hành: 12 Tháng
Ứng dụng của ắc quy Fullriver DCG120-12A (12V-120Ah)
Ứng dụng chủ yếu: Fullriver DCG120-12A (12V-120Ah) là dòng ắc quy phổ thông nhất của hãng Fullriver với những ứng dụng rộng rãi như máy chà sàn, xe nâng người, xe điện du lịch.
Những thiết bị có thể sử dụng tương thích với ắc quy Fullriver DCG120-12A (12V-120Ah) đi kèm: Xe nâng người Haullote, Xe nâng người Genie, xe nâng người Skyjack, xe nâng người JLG, máy chà sàn Karcher, Máy chà sàn Tennant, xe golf club car, xe điện EZ-go, xe điện Mashell, xe điện Eagle..
Thời gian bảo hành
Bảo hành ắc quy Fullriver DCG120-12A (12V-120Ah) theo thời gian bảo hành tiêu chuẩn 12 tháng
Những lưu ý khi sử dụng ắc quy Fullriver
HD Việt cung cấp, phân phối sản phẩm ắc quy trên toàn quốc
Địa chỉ tại Hà Nội
- Địa chỉ 1: 45C - Trường Chinh - Thanh Xuân - Hà Nội. Đường đi: https://g.page/acquydelkor.vn?share
- Địa chỉ 2: 200 Võ Chí Công - Tây Hồ - Hà Nội. Đường đi: https://g.page/hdvietcompany2
- Địa chỉ 3: 100 Cầu Lớn - Nam Hồng - Đông Anh - Hà Nội. Đường đi: https://g.page/hdvietcompany
- Địa chỉ 4: 66 Vũ Trọng Khánh - Hà Đông - Hà Nội. Đường đi: https://g.page/hdvietcompany3